Thái Hữu Quảng

Elo lịch sửHạng #183
2423đỉnh 2523
903 ván401-292-210TT 60.6%
Canonical name
Thái Hữu Quảng
Country
China
Title
Elo
Also known as
Cai YouguangMANUAL
蔡佑广MANUAL
thai huu quangMANUAL
Statistics
Games
911
Wins
402
Draws
296
Losses
213
Win rate
60.4%
Diễn biến Elo theo sự nghiệp Đỉnh 2523Hiện tại 2423

Games (911)

Showing 576600 · Page 24 of 37

Quân đỏKết quảQuân đenGiải đấuGhi chúNgàyXem
Trương TuấnĐen thắngThái Hữu Quảng2016 3rd ShangHai ChuanSha Cup XiangQi Open2016-01-01Xem ván
Thái Hữu QuảngĐỏ thắngWangJinYue"Hàn Thành" công khai tái năm 20162016-01-01Xem ván
Thái Hữu QuảngĐen thắngTriệu Thiên Nguyên"Hàn Thành" công khai tái năm 20162016-01-01Xem ván
Thái Hữu QuảngĐỏ thắngBiên Tiểu Cường"Hàn Thành" công khai tái năm 20162016-01-01Xem ván
Lý Cảnh LâmĐen thắngThái Hữu Quảng"Hàn Thành" công khai tái năm 20162016-01-01Xem ván
Thái Hữu QuảngĐỏ thắngVương Văn Hiến"Hàn Thành" công khai tái năm 20162016-01-01Xem ván
HuYuanQingĐen thắngThái Hữu QuảngDương Quan Lân mở rộng lần 7 năm 2016 - Vòng loại2016-01-01Xem ván
Thái Hữu QuảngĐỏ thắngLê Đức ChíDương Quan Lân mở rộng lần 7 năm 2016 - Vòng loại2016-01-01Xem ván
Lưu Lập SơnHoàThái Hữu QuảngDương Quan Lân mở rộng lần 7 năm 2016 - Vòng loại2016-01-01Xem ván
Thái Hữu QuảngĐỏ thắngDiêu Hồng TânDương Quan Lân mở rộng lần 7 năm 2016 - Vòng loại2016-01-01Xem ván
Thái Hữu QuảngĐỏ thắngVương TìnhDương Quan Lân mở rộng lần 7 năm 20162016-01-01Xem ván
Từ Sùng PhongĐỏ thắngThái Hữu QuảngDương Quan Lân mở rộng lần 7 năm 20162016-01-01Xem ván
Diêu Hồng TânĐỏ thắngThái Hữu QuảngDương Quan Lân mở rộng lần 7 năm 20162016-01-01Xem ván
Thái Hữu QuảngHoàLưu Tông TrạchDương Quan Lân mở rộng lần 7 năm 20162016-01-01Xem ván
Lin JinChunĐỏ thắngThái Hữu QuảngDương Quan Lân mở rộng lần 7 năm 20162016-01-01Xem ván
Thái Hữu QuảngHoàZhengHuaZhu2016 National Amateur XiangQi QiWang Tournament(GuangDong Final) Open group2016-01-01Xem ván
Diêu Hồng TânĐỏ thắngThái Hữu Quảng2016 National Amateur XiangQi Champion Tournament Final Men2016-01-01Xem ván
HeGuoLinĐen thắngThái Hữu Quảng2016 National Amateur XiangQi Champion Tournament Final Men2016-01-01Xem ván
Thái Hữu QuảngHoàNhan Thành Long2016 National Amateur XiangQi Champion Tournament Final Men2016-01-01Xem ván
Thái Hữu QuảngĐỏ thắngZhang ZhiGuo2016 National Amateur XiangQi Champion Tournament Final Men2016-01-01Xem ván
Vương Thiếu SinhĐen thắngThái Hữu Quảng2016 National Amateur XiangQi Champion Tournament Final Men2016-01-01Xem ván
Thái Hữu QuảngĐen thắngLê Đức Chí2017 1st ShuXiangMengDi Cup XiangQi Open2017-01-01Xem ván
Trần Văn LâmHoàThái Hữu Quảng2017 1st ShuXiangMengDi Cup XiangQi Open2017-01-01Xem ván
Thái Hữu QuảngĐỏ thắngShun WeiJie2017 1st ShuXiangMengDi Cup XiangQi Open2017-01-01Xem ván
Lý TiếnHoàThái Hữu Quảng2017 1st ShuXiangMengDi Cup XiangQi Open2017-01-01Xem ván
← PrevPage 24 / 37Next →